WELCOME TO FORUM CLASS 12A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WELCOME TO FORUM CLASS 12A9

THPT NGUYỄN TRUNG TRỰC

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest

Go down 
Tác giảThông điệp
FT_baby

FT_baby

Nam
Nghề nghiệp : Lính Đánh Thuê
Thần tượng : Dĩ nhiên là Rên(Rain) rồi

Character sheet
Music:
Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest Left_bar_bleue1/1Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest Empty_bar_bleue  (1/1)

Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest Empty
Bài gửiTiêu đề: Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest   Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest Icon_minitimeSat Jan 12, 2008 7:28 am

Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest WaterWatermark creator Real estate edition là một phần mềm mạnh, dễ dàng nhất và nhanh nhất cho việc bảo vệ bức ảnh (hình) kỹ thuật số của bạn. Tạo nên chữ ký của bạn trên tấm ảnh (Watermark) mà không thể loại bỏ được.

Những bức ảnh số của bạn có hiệu quả bảo vệ khỏi sự sử dụng không hợp pháp. Watermark creator Real estate edition rất hữu ích cho các bạn mà muốn bảo vệ những bức ảnh (hình) của mình. Watermark creator Real estate edition cho phép bạn đưa những đoạn văn bản vào bất kỳ bức ảnh nào. Bảo vệ quyền của các bạn hay đơn giản là thêm những lời bình vào bất kỳ bức ảnh nào. Watermark creator Real estate edition có giao diện đơn giản dễ sử dụng và sử lý theo lô hỗ trợ nhiều ảnh.
Xử lý theo lô với nhiều ảnh.
Tạo nên ảnh nhỏ (thumbnail).
Tạo nên logo (bức ảnh hay biểu tượng Cty bạn) trên bức ảnh.
Hình ảnh vào và xuất ra có thể thay đổi được.
Tự động điều chỉnh kích thước khổ chữ, văn bản.
Tạo hiệu ứng trong suốt (watermark) cho bức ảnh (trung tâm hay góc nào đó của bức ảnh).
Có nhiều hiệu ứng watermark để kết hợp.
Tạo hiệu ứng mờ.
Dễ dàng điều chỉnh font và màu chữ.
Điều chỉnh quay tọa độ chữ.
Tự động điều chỉnh để xuất ra cho bạn những tấm ảnh tốt nhất.
Giao diện thân thiện và dễ sử dụng.
Bạn có thể tải về dùng thử tại đây Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest 1_download
http://12a9.key.as

Dấu ấn riêng của mình với Watermark creatorRealest
Trang 1 trong tổng số 1 trang